Lam 5 Sóng Cao L5S20-VN05
Lam 5 Sóng Cao L5S20-VN05
228.000 VNĐ / thanh
Mã sản phẩm: L5S20-VN05
Kích Thước 3000 mm x 210 mm x 20 mm